วันที่ 11 ตุลาคม 2565 เวลา 09.19 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชิต กำมันตะคุณ รักษาราชการแทนอธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด พร้อมด้วยรองอธิการบดี ผู้ช่วยอธิการบดี ผู้บริหาร พบผู้ว่าราชการจังหวัดร้อยเอ็ด โอกาสนี้ขอแสดงความยินดี กับท่านทรงพล ใจกริ่ม ที่ย้ายมารับตำแหน่งผู้ว่าราชการจังหวัดร้อยเอ็ด ในการนี้ได้ขอคำแนะนำและขอให้ทางมหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด เข้ามาช่วยงานในส่วนราชการของจังหวัด และให้ความร่วมมือในการปฏิบัติราชการ เพื่อเกิดผลดีต่อประเทศชาติสืบไป
Related Posts
การประชุมสภามหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด สมัยสามัญ ครั้งที่ 7(202)/2567 มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
วันศุกร์ที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2567 &nbs […]
Teera Vongchaichan
กรกฎาคม 26, 2024Teera Vongchaichan
กรกฎาคม 26, 2024สำนักส่งเสริมวิชาการและจัดการเรียนรู้ตลอดชีวิต จัดการประชุมคณะกรรมการพิจารณากลั่นกรองหลักสูตรของมหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด ครั้งที่ 5(25)/2567
วันพฤหัสบดีท […]