วันพฤหัสบดีที่ 25 พฤษภาคม พ.ศ. 2566 เวลา 09.00น. อาจารย์ ดร.มนชิดา ภูมิพยัคฆ์ ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายเทคโนโลยีสารสนเทศ และสื่อการเรียนรู้ พร้อมด้วยอาจารย์ ดร.เจษฎ์บดินทร์ จิตต์โศภิตานนท์ หัวหน้าศูนย์คอมพิวเตอร์ อาจารย์และบุคลากร มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด เข้าศึกษาดูงานการดำเนินงานระบบลงลายมือชื่ออิเล็กทรอนิกส์ ณ สำนักคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยบูรพา โดยมีอาจารย์วิทวัส พันธุมจินดา ผู้อำนวยการสำนักคอมพิวเตอร์ พร้อมทีมผู้บริหารและบุคลากร สำนักคอมพิวเตอร์ ให้การต้อนรับและบรรยายในเรื่องดังกล่าว จากการศึกษาดูงานในครั้งนี้ และได้แลกเปลี่ยนเรียนรู้การดำเนินงานการบริหารงานกับการให้บริการของสำนักคอมพิวเตอร์ ที่สามารถนำไปประยุกต์ใช้เพื่อการพัฒนาองค์กรต่อไป #RERU #www.reru.ac.th
Related Posts
การประชุมสภามหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด สมัยสามัญ ครั้งที่ 7(202)/2567 มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
วันศุกร์ที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2567 &nbs […]
Teera Vongchaichan
กรกฎาคม 26, 2024Teera Vongchaichan
กรกฎาคม 26, 2024สำนักส่งเสริมวิชาการและจัดการเรียนรู้ตลอดชีวิต จัดการประชุมคณะกรรมการพิจารณากลั่นกรองหลักสูตรของมหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด ครั้งที่ 5(25)/2567
วันพฤหัสบดีท […]