วันศุกร์ที่ 6 ตุลาคม พ.ศ. 2566 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมศาสตราจารย์นายแพทย์สมพร โพธินาม 1 ชั้น 9 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม พ.ศ.2550 มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด โดยมีท่าน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชิต กำมันตะคุณ รักษาราชการแทนอธิการมหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด ประธานที่ประชุมเปิดการประชุมเพื่อร่วมปรึกษาหารือ ทิศทางการรับสมัครนักศึกษาการจัดการเรียนการสอนที่เท่าทันการเปลี่ยนแปลง เพื่อเป็นแนวทางในการปรับเปลี่ยน ปรับปรุง กฎระเบียบด้านการจัดการศึกษาให้สอดคล้อง โดยมีเนื้อหาของการประชุมเรื่อง การประชาสัมพันธ์รับสมัครนักศึกษา การจัดการเรียนทุกระดับ มีรองอธิการบดี คณบดี ผู้ช่วยอธิการบดี รองคณบดี ผู้อำนวยการ คณาจารย์ บุคลากรสำนักวิชาการและประมวลผล ร่วมประชุมในครั้งนี้โดยพร้อมเพรียงกัน #RERU #pr.rer.ac.th #www.reru.ac.th
Related Posts
สำนักพระราชวัง ขอเชิญชวนประชาชนร่วมลงนามถวายพระพรชัยมงคลพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ มหาวิทยาลัยราชร้อยเอ็ด ขอเชิญชวน ผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากร นักเรียน นักศึกษา ร่วมลงนามถวายพระพรชัยมงคลผ่านระบบออนไลน์
สำนักพระราชวัง ขอเชิญชวนประชาชนร่วมลงนามถวายพระพรชัยมงค […]
Teera Vongchaichan
กรกฎาคม 27, 2024การประชุมสภามหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด สมัยสามัญ ครั้งที่ 7(202)/2567 มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
วันศุกร์ที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2567 &nbs […]