เมื่อวันจันทร์ที่ 6 พฤศจิกายน 2566 เวลา 10.00 น. ณ โรงพยาบาลเสลภูมิ จังหวัดร้อยเอ็ดนายแพทย์พงษ์วิทย์ วัชรกิตติ ผู้อำนวยการศูนย์บริการวิทยาศาสตร์สุขภาพ มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด พร้อมด้วยอาจารย์ บุคลากรภายในหน่วยงาน ร่วมกับ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด เข้าร่วมปรึกษาหารือ เกี่ยวกับการขึ้นทะเบียนหน่วยบริการปฐมภูมิ โดยมีนายแพทย์ บุญมี โพธิ์สนาม ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเสลภูมิ เป็นประธาน ในการประชุม พร้อมด้วยพยาบาลวิชาชีพ คณะผู้บริหาร บุคลากรและเจ้าหน้าที่เข้าร่วมหารือโดยพร้อมเพรียงกัน #RERU #www.reru.ac.th
![](https://pr.reru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/384557880_1702153450267574_8809541580687887349_n-1024x768.jpg)
![](https://pr.reru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/384557872_210787818712643_1113971012797522679_n-1024x768.jpg)
![](https://pr.reru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/386866410_1025449325169630_1687123270118599571_n-1024x768.jpg)
![](https://pr.reru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/384557402_1311696759509979_7083398077084765059_n-1024x768.jpg)
![](https://pr.reru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/395819212_185553924606147_3360204974308521992_n-1-1024x768.jpg)
![](https://pr.reru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/396688872_667363095466269_6063172550985280728_n-1-1024x768.jpg)
![](https://pr.reru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/386859158_282564544758461_4623620302300604275_n-1-1024x768.jpg)
![](https://pr.reru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/386822698_6939233139455926_493975197492192644_n-1-1024x768.jpg)
![](https://pr.reru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/386879300_1437806366776890_8735296088347586149_n-1-1024x768.jpg)