นายเลิศบุศย์ กองทอง รองผู้ว่าราชการจังหวัดร้อยเอ็ด เป็นประธานเปิดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ “โครงการอบรมเทคนิคการจัดการเรียนรู่้กลุ่มสาระสุขศึกษาและพลศึกษา” ณ ห้องประชุม รองศาสตรจารย์ ดร.ทองคูณ หงษ์พันธุ์ 1 ในการอบรมครั้งนี้มีคณะครู บุคลากรทางด้านสุขศึกษาและพลศึกษา นักศึกษามหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ดเข้าร่วมอบรมเป็นจำนวนมาก ซึ่งทางมหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ดอนุเคราะห์สถานที่จัดอบรมและใช้สนาม สนามกีฬาในร่ม ในการฝึกภาคปฏิบัติของโครงการนี้ด้วย..
Related Posts
การประชุมสภามหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด สมัยสามัญ ครั้งที่ 7(202)/2567 มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด
วันศุกร์ที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2567 &nbs […]
Teera Vongchaichan
กรกฎาคม 26, 2024Teera Vongchaichan
กรกฎาคม 26, 2024สำนักส่งเสริมวิชาการและจัดการเรียนรู้ตลอดชีวิต จัดการประชุมคณะกรรมการพิจารณากลั่นกรองหลักสูตรของมหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด ครั้งที่ 5(25)/2567
วันพฤหัสบดีท […]